B-17407 LƯỠI CƯA HỢP KIM 355X25.4X120T CHO NHÔM (Đã VAT 10%)
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
(2 đánh giá của khách hàng)
1.470.000 ₫
- ✅Cam kết chính hãng
- ✅Giá rẻ nhất
- ✅Giao hàng tận nơi.
- ✅Bảo hành chính hãng toàn quốc.
- ✅ĐT: 0988775235 - 0976074226
Liên hệ : 0976.074.226 để nhận được báo giá tốt nhất
Mã:
B-17407
Danh mục: Các dòng sản phẩm Makita khác, Dụng Cụ Makita, Phụ tùng, phụ kiện Makita
Thẻ: B-17407, lưỡi cưa B-17407, lưỡi cưa hợp kim, lưỡi cưa makita
Mô tả
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Đường kính | 355mm |
| Đường kính trục | 25.4mm |
| Bề dày | 2mm |
| Số răng | 120 |
Đánh giá (2)
2 đánh giá cho B-17407 LƯỠI CƯA HỢP KIM 355X25.4X120T CHO NHÔM (Đã VAT 10%)