Máy khoan vặn vít pin Bosch GSB18V-52 (SOLO)
  • ✅Cam kết chính hãng
  • ✅Giá rẻ nhất
  • ✅Giao hàng tận nơi.
  • ✅Bảo hành chính hãng toàn quốc.
  • ✅ĐT: 0988775235 - 0976074226
Liên hệ : 0976.074.226 để nhận được báo giá tốt nhất
Mô tả
Giới thiệu | Công dụng & Chức năng | Cách sử dụng & Bảo quản | Thông số kỹ thuật
– Máy sử dụng nền tảng pin 18V giúp cung cấp nguồn năng lượng ổn định cho các tác vụ khoan và bắt vít liên tục. Đây là mức điện áp được nhiều thợ kỹ thuật lựa chọn vì vừa đảm bảo hiệu suất vừa giữ được độ linh hoạt khi thao tác.
– Bosch GSB18V-52 sở hữu mô-men xoắn tối đa lên đến 70Nm, mang lại khả năng xử lý tốt các công việc cần lực siết mạnh. Khi bắt vít hoặc khoan trên vật liệu cứng, máy cho cảm giác khá đầm và chắc tay.
– Với trọng lượng chỉ 0.98kg khi chưa gắn pin cùng kích thước 161 x 56 x 204mm, Bosch GSB18V-52 mang lại cảm giác thao tác khá linh hoạt và giảm mỏi tay khi sử dụng lâu.
Công dụng & Chức năng
– Chức năng khoan gỗ với khả năng khoan tối đa 35mm giúp máy xử lý tốt các công việc liên quan đến thi công và lắp ráp đồ nội thất gỗ.
– Khả năng khoan thép và khoan tường đạt tối đa 10mm hỗ trợ người dùng thực hiện nhiều công việc kỹ thuật dân dụng một cách linh hoạt hơn.
Hướng dẫn sử dụng và bảo quản
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật Giá trị Đơn vị
Điện áp pin 18 V
Mô-men xoắn (Mềm / Cứng / Tối đa) 25/52/70 Nm
Tốc độ không tải (Số thứ 1 / Số thứ 2) 0-500/0-1,900 v/p
Nhịp đập 0-27,000 l/p
Khả năng vặn ốc / vít tối đa 10 mm