Máy siết ốc góc pin Bosch GRS18V-330 (SOLO)
  • ✅Cam kết chính hãng
  • ✅Giá rẻ nhất
  • ✅Giao hàng tận nơi.
  • ✅Bảo hành chính hãng toàn quốc.
  • ✅ĐT: 0988775235 - 0976074226
Liên hệ : 0976.074.226 để nhận được báo giá tốt nhất
Mô tả
Giới thiệu | Công dụng & Chức năng | Cách sử dụng & Bảo quản | Thông số kỹ thuật
– Máy sử dụng nền tảng pin 18V mang lại khả năng vận hành mạnh mẽ nhưng vẫn đảm bảo tính cơ động khi làm việc. Thiết kế không dây giúp người dùng dễ dàng di chuyển giữa nhiều vị trí mà không bị vướng víu bởi dây điện.
– Bosch GRS18V-330 sở hữu mô-men xoắn tối đa lên đến 330Nm, mang lại lực siết khá mạnh cho các công việc liên quan đến bu lông, đai ốc hoặc các chi tiết cơ khí yêu cầu lực lớn.
– Với kích thước 353 x 88 x 87mm cùng trọng lượng 1.5kg khi chưa gắn pin, máy mang lại cảm giác thao tác khá cân bằng và thuận tiện trong không gian hạn chế.
Công dụng & Chức năng
Hướng dẫn sử dụng và bảo quản
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật Giá trị Đơn vị
Điện áp pin 18 V
Mô-men xoắn tối đa 330 Nm